Nhà đất bán / Lạng Sơn / Tp. Lạng Sơn / X. Hoàng Đồng / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Hoàng Đồng, Thành Phố Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG BIỂN VÕ NGUYÊN GIÁP – ĐÀ NẴNG
24.5 tỷ • 156m²
157.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
🔥 BÁN ĐẤT LIÊM LẠC 3 – HÒA XUÂN, CẨM LỆ – GIÁ TỐT 🔥
4.05 tỷ • 100m²
40.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
5
Mặt Tiền Đường 16m - 62m2 - 2 Tầng - Thu Nhập 28 Triệu/Tháng - Giá 15.8 Tỷ
15.8 tỷ • 62m²
254.84 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 11

Bán
3
Bán nhà Lạc Long Quân, Phuờng 5, Quận 11, 79m2 - 4.95 tỷ
4.95 tỷ • 79m²
62.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 5

Bán
3
Bán nhà 3 tầng xây mới độc lập tại Mỹ Thịnh, Đồng Hòa, Kiến An, Hải Phòng
3.18 tỷ • 48m²
66.25 tr./m²
Hải Phòng, Q. Kiến An, P. Đồng Hoà

Bán
5
Bán nhà giá rẻ gần đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 100m²
30 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
3
Lô đất hẻm Bình Thung gần cầu Sáu Trụ, P. Bình An, Dĩ An, Bình Dương
2.58 tỷ • 76.6m²
33.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
4
2 Lô Mặt Đường Lý Chính Thắng, P2, Bảo Lộc
4.25 tỷ • 212m²
20.05 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Bảo Lộc, P. 2