Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / X. Dak Lua / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Dak Lua, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
5
Bán căn 1PN Thủ Thiêm Dragon tầng cao view sông
3.3 tỷ • 49m²
67.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
Bán 2 lô đất liền kề mặt tiền nhựa Nguyễn Quang Đại Phường 5, Tp. Tân An
1.45 tỷ • 81.7m²
17.75 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
4
2 lô đất thổ liền kề Đinh Viết Cừu, xã Bình Tâm, Tp. Tân An
1.35 tỷ • 107.5m²
12.56 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Bình Tâm

Bán
2
BÁN NHÀ KHU ĐÔ THỊ BỘT CÁ HÀ KHÁNH
3.9 tỷ • 85m²
45.88 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Khánh

Bán
3
Cần bán gấp nhà 1 trệt 1 lầu mặt tiền Kinh Doanh, Đông Hoà, Dĩ An
6.2 tỷ • 110m²
56.36 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa
Bán
5
Bán Gấp Khách Sạn 3 Sao Royal Hotel, Khu Công Nghiệp Bá Thiện 2, Vĩnh Phúc – Giá Chỉ 6.95 Tỷ, Pháp Lý Rõ Ràng, Vị Trí Đắc Địa!
6.95 tỷ • 120m²
57.92 tr./m²
Vĩnh Phúc, H. Bình Xuyên, Tt. Bá Hiến

Bán
4
Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu Gần Bưu Điện Bà Tri và KCN Visip 3, Bình Dương
1.8 tỷ • 70m²
25.71 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
6
NHÀ ĐẸP GÒ VẤP – HẺM XE HƠI THÔNG – QUANG TRUNG – PHƯỜNG 8, GÒ VẤP
7.9 tỷ • 78m²
101.28 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8