Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / X. Phú An / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phú An, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà 1 trệt 1 lầu trung tâm Phường 1 , TP Tân An , Long An
1.98 tỷ • 40m²
49.5 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 1

Bán
2
Bán đất sổ đỏ – Cự Khối – 42m2 – 5.3tỷ.
5.3 tỷ • 42m²
126.19 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối
Bán
5
Sở Hữu Ngay Căn Hộ Cao Cấp Tại Global City - Giá Ưu Đãi, Vị Trí Vàng!
30 tỷ • 100m²
300 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
2
Bán nhà Cự Khối 33m2-4.95tỷ-5tầng (đang xây tầng tầng 5).
4.95 tỷ • 33m²
150 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
5
1074m2 đất mặt tiền Mỹ Yên, Bến Lức, Long An
13 tỷ • 1074m²
12.1 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Mỹ Yên

Bán
7
Siêu phẩm biệt thự khu Nam Việt Á, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
42 tỷ • 285m²
147.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
Bán nhà sau lưng chợ Bắc Hiệp Phước, Nhơn trạch
2 tỷ • 143m²
13.99 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, Tt. Hiệp Phước

Bán
4
Bán lô đất khu dân cư phía đông Chợ Dinh, phường Nhơn Bình, Quy Nhơn
2.65 tỷ • 95m²
27.89 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình