Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / X. Tà Lài / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tà Lài, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà mới 99 % vừa hoàn thiện ấp Long Hải, xã Trường Tây, TX. Hoà Thành, tỉnh Tây Ninh
1.35 tỷ • 171m²
7.89 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
5
Giảm 150 TRIỆU nhà 1 trệt 2 lầu, KDC gần vòng xoay ngã 6 An Phú, Thuận An
3.95 tỷ • 72m²
54.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
5
Siêu phẩm nhà 3 tầng Tân Đông Hiệp, Dĩ An
4.3 tỷ • 60m²
71.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
5
DVCC BÁN NHÀ TRUNG TÂM PHƯỜNG 1, VŨNG TÀU
3.9 tỷ • 52.5m²
74.29 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 1

Bán
Bán Nhà đường Rạch Bà, phường 11, Vũng Tàu
2.8 tỷ • 90m²
31.11 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
4
Bán lô đất thổ cư hẻm Chùa Ông, xã An Vĩnh Ngãi, TP. Tân An, Long An
950 tr. • 150.3m²
6.32 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. An Vĩnh Ngãi

Bán
BÁN LÔ ĐẤT HAI MẶT TIỀN THUỘC GX ĐÔNG VINH - HỐ NAI 3 - TRẢNG BOM
460 tr. • 130m²
3.54 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Hố Nai 3

Bán
3
Lô đất sổ hồng riêng Kinh Doanh Buôn Bán Xung Bậc Nhất Thuận An
4.55 tỷ • 80m²
56.88 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao