Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / X. Phú Thịnh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phú Thịnh, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
NHÀ MẶT PHỐ HÀN THUYÊN – 4 TẦNG – TRUNG TÂM HẢI CHÂU!
11.6 tỷ • 112m²
103.57 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Cường

Bán
3
Bán căn hộ Hưng Ngân Garden, Quận 12 - Giá chỉ 1,8 tỷ
1.8 tỷ • 68m²
26.47 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
4
Bán Nhà 5 Tầng Khu Vực Trung Tâm - Chợ Loong Toong - Đường Tô Hiến Thành
8.8 tỷ • 60m²
146.67 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Trần Hưng Đạo

Bán
12
Nhà 3 Tầng - 2 mặt tiền Trung Tâm TP Đà Nẵng – 67m2 – ngang 5,2m – 7,5 tỷ
7.5 tỷ • 67m²
111.94 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
3
Nhà cấp 4, đường Trung Đồng, Nam Cầu Cẩm Lệ, Đà Nẵng – 3tỷ 050
3.05 tỷ • 117m²
26.07 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu
Bán
4
Bán Nhà 1 Trệt 2 Lầu Đối Diện VIN Quận 9, Đường 28 Nguyễn Xiển, Giá Ngộp 4.3 Tỷ
4.3 tỷ • 77m²
55.84 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Thạnh Mỹ

Bán
2
Bán nhà Thạch Bàn DT: 51/60m2–MT6.3–18.8tỷ – Thang máy .
18.8 tỷ • 51m²
368.63 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
3
Bán Nhà mặt tiền 30/4, P. 11, TP. Vũng Tàu
6.3 tỷ • 89m²
70.79 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11