Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / Tt. Tân Phú / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Tân Phú, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Toà khách sạn mặt tiền gần biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
18 tỷ • 90m²
200 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
10
CỰC HOT THANH KHÊ - NHÀ 2 TẦNG MỚI KENG, VÀO Ở NGAY!
3.25 tỷ • 68m²
47.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
7
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – 3 PHÒNG NGỦ – THỔ CƯ HOÀN CÔNG
2.88 tỷ • 57m²
50.53 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
2
BÁN LÔ ĐẤT HẺM Ô TÔ ĐƯỜNG VÕ THỊ SÁU GẦN BIỂN BÃI SAU P2. TPVT
6.2 tỷ • 95m²
65.26 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
2
Dãy trọ 2 tầng 5x20m2 đường ô tô né nhau Đào Trinh Nhất, Linh Tây, Thủ Đức
8 tỷ • 100m²
80 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Tây

Bán
5
LÔ SỔ HỒNG RIÊNG GIA RẺ SÁT CHỢ TRẢNG DÀI
1.69 tỷ • 114.2m²
14.8 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
2
Bán gấp căn nhà tại Nguyễn Thị Bảy, P.6, TP. Tân An
3.9 tỷ • 123.8m²
31.5 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
3
Đất nền xã Đại Phước - Nhơn Trạch
1.45 tỷ • 107m²
13.55 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước