Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / X. Phú Lập / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phú Lập, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
2 lô đất thổ liền kề Đinh Viết Cừu, xã Bình Tâm, Tp. Tân An
1.35 tỷ • 107.5m²
12.56 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Bình Tâm

Bán
6
Mua ngay nhà 3 tầng mặt tiền gần đường Thăng Long, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
5.75 tỷ • 100m²
57.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
3
Bán dất thổ cư Phường 5, Tp. Tân An, Long An
1.5 tỷ • 250m²
6 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
2
Nhà MT đường Lê Văn Hiến, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
7.5 tỷ • 77m²
97.4 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
8
Chính chủ gửi bán Khách sạn 48 phòng diện tích 350m2 35 tỷ
35 tỷ • 350m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Bình

Bán
3
BÁN ĐẤT BIỆT THỰ - TẶNG NHÀ CẤP 4 FULL THỔ CƯ, HOÀN CÔNG
9.7 tỷ • 359m²
27.02 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bình Đa

Bán
5
Nhà 1 Lầu 1 Trệt Mới Xây - 2 Tỷ 190 Triệu - Long Điền, BRVT
2.19 tỷ • 100m²
21.9 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
3
Bán đất mặt tiền đường bê tông 6m Tân Vĩnh hiệp Tân Uyên bình dương
12.5 tỷ • 1813m²
6.89 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp