Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Tân Phú / X. Phú Sơn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phú Sơn, Huyện Tân Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Bán Căn Hộ 1PN Vista Verde Full Nội Thất
4.5 tỷ • 51m²
88.24 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
5
Bán Đất Hẻm Liên Hoa - Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang (Cách bờ kè 70m)
3.1 tỷ • 143.8m²
21.56 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
7
Bán Nhanh Căn Homestay Đang Kinh Doanh - Xuân An, Phan Thiết
4.5 tỷ • 253m²
17.79 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT PHỐ 102 ĐẠI CỒ VIỆT, HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI – VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH & SINH SỐNG
59.5 tỷ • 140m²
425 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Lê Đại Hành
Bán
3
Bán căn 48m2 Thủ Thiêm Dragon 2,9ty
2.9 tỷ • 48m²
60.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
MẶT BẰNG KINH DOANH VIP tại DT 734B Bình Hoà, Thuận An, Bình Dương
13.5 tỷ • 250m²
54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
Bán Khách Sạn Mặt tiền Bùi Thị Xuân, P. 2, TP. Đà Lạt
33 tỷ • 112m²
294.64 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 2

Bán
5
BÁN NHÀ 1 T 1 L MẶT TIỀN ĐỐI DIỆN BỆNH VIÊN NHI ĐỒNG
2.8 tỷ • 78.7m²
35.58 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Tuyền