Nhà đất bán / Bình Phước / H. Hớn Quản / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Hớn Quản, Tỉnh Bình Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Cần bán BIỆT THỰ SÂN VƯỜN KIỂU NHẬT tại Định Hòa, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương
13 tỷ • 629m²
20.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Định Hoà

Bán
4
🔥 CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU NHÀ TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG CHỈ VỚI DƯỚI 1 TỶ 9! 🔥
1.89 tỷ • 24m²
78.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
3
Căn hộ chung cư 64m2, 2PN, dự án CORA Tower Đà Nẵng
3.48 tỷ • 64m²
54.36 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
(N134) - Chủ gửi nhà hẻm đường số 8 Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức
7.2 tỷ • 84m²
85.71 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
3
Chào bán lô đất Hói Kiểng – Nam Hòa Xuân, vị trí cực đẹp
5.7 tỷ • 105m²
54.29 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
4
Bán Nhanh Nhà Cấp 4 , Khu Dân Cư Xã Phú Hữu , Nhơn Trạch , Đồng Nai
1.55 tỷ • 73m²
21.23 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
5
Siêu Phẩm Diên Thọ - Diên Khánh hạ còn 1 Tỷ 1 lô
1 tỷ • 600m²
1.67 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Thọ

Bán
6
Căn biệt thự đẹp giá rẻ gần đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 150m²
73.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung