Nhà đất bán / Bình Phước / H. Hớn Quản / X. Tân Lợi / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tân Lợi, Huyện Hớn Quản
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán căn hộ CC siêu xịn tại The Monarchy, Đ. An Trung 2, P. An Hải Nam, Sơn Trà
3.05 tỷ • 79m²
38.61 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
3
Bán đất TĐC Hòn Rớ 2 đường nhựa 13.5m giá 2 tỷ 999
3 tỷ • 70m²
42.84 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng

Bán
6
Bán nhà phường Bảo Vinh, TP. Long Khánh mới xây
1.55 tỷ • 115m²
13.48 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Long Khánh, P. Bảo Vinh

Bán
3
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHẬT TẢO CÁI RĂNG
4 tỷ • 113.6m²
35.21 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Lê Bình

Bán
9
Kẹt tiền Bán kho xưởng Võ Thị Thừa, Quận 12, TP. НСМ
59.8 tỷ • 1700.8m²
35.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. An Phú Đông

Bán
Nhà Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Ninh Kiều, Cần Thơ
7.5 tỷ • 42.12m²
178.06 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Tân An

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 1 lầu, khu Blue Diamond, đường số 8 Long Phước, P. Long Phước, Thành Phố Thủ Đức
3.1 tỷ • 77m²
40.26 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Phước

Bán
4
NỀN KDC TÁI ĐỊNH CƯ TÂN PHÚ THÀNH PHỐ CẦN THƠ - ĐƯỜNG B8
2.3 tỷ • 120m²
19.17 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Tân Phú