Nhà đất bán / Bình Phước / H. Hớn Quản / Tt. Tân Khai / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Tân Khai, Huyện Hớn Quản
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Ô ĐẤT GIÁ RẺ – TĐC AO SEN, KHU 7 CÁI DĂM, BÃI CHÁY
4.94 tỷ • 95m²
52 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Bãi Cháy

Bán
7
Phân lô tuyến 2 Lê Hồng Phong, nhà 4 tầng dân xây
8.35 tỷ • 60m²
139.17 tr./m²
Hải Phòng, Q. Ngô Quyền, P. Đông Khê
Bán
4
Chính Sách bán hàng hấp dẫn cho căn hộ Alaric The Maris Vũng Tàu mới Nhất
2.8 tỷ • 44m²
63.64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
6
Săn ngay toà CHDV gần biển Tân Trà, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
13 tỷ • 100m²
130 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
6
NHÀ MỚI HÀM THẮNG ĐƯỜNG BÊ TÔNG OTO TẬN NHÀ GẦN CHỢ SỐ 5
1.9 tỷ • 137m²
13.87 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Thắng

Bán
7
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU. THỔ CƯ HOÀN CÔNG .MẶT TIỀN NGUYỆT LAN ANH THUỘC KP3 TRẢNG DÀI
5.28 tỷ • 90m²
58.67 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
7
BÁN NHÀ MỚI XÂY GÓC 2 MẶT TIỀN – HẺM 1 TRẦN VĨNH KIẾT, AN BÌNH, NINH KIỀU, CẦN THƠ
2.69 tỷ • 52.5m²
51.24 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
2
/-Chủ gửi Bán Lô Dự án Đất Mới Đảo Kim Cương, P.Trường Thạnh, Q9
3.15 tỷ • 56m²
56.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh