Nhà đất bán / Bình Phước / H. Hớn Quản / X. Minh Đức / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Minh Đức, Huyện Hớn Quản
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nền 90m2 đường số 8 KDC Công An, Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
3.1 tỷ • 90m²
34.44 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
3
4 x 20 mặt tiền đường Trương Văn Bang trung tâm thị trấn Cần Đước
1.25 tỷ • 78m²
16.03 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, Tt. Cần Đước

Bán
2
Bán gấp lô đất KDC Thiên Niên Kỷ, P. Tân Vạn, Biên Hoà
1.7 tỷ • 62.8m²
27.07 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Vạn

Bán
6
NHÀ PHỐ H188 QL13 đối diện Đại Học Luật, Hiệp Bình Chánh, THỦ ĐỨC
8.12 tỷ • 50m²
162.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
3
BÁN CHDV 2MT HẺM XE HƠI – P15, GÒ VẤP
7.6 tỷ • 72m²
105.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 15

Bán
6
BÁN ĐẤT THÔN TÂN HẠNH – HÒA XUÂN (trước đây Hòa Phước) 🌿
2.55 tỷ • 284m²
8.98 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
4
Chính chủ bán cặp nền gần KCN Bình Tân. Vị trí sát bên Thị Xã Bình Minh
260 tr. • 100m²
2.6 tr./m²
Vĩnh Long, H. Bình Tân, Tt. Tân Quới

Bán
6
Nhanh tay mua ngay nhà mặt tiền gần bến xe trung tâm Đà Nẵng
9.9 tỷ • 200m²
49.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh