Nhà đất bán / Bình Phước / H. Hớn Quản / X. Tân Hưng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tân Hưng, Huyện Hớn Quản
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Chính chủ cần bán lô đất 100m2, hướng Tây Bắc, đường 16.5m tại khu đô thị Nam Vĩnh Yên, giá chỉ 3.85 tỷ
3.85 tỷ • 100m²
38.5 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
6
Nhà mới đẹp hiện đại tại Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức
7.9 tỷ • 70m²
112.86 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
12
Nhà 1 trệt 2 lầu tại KDC Văn Hóa Tây Đô
6 tỷ • 89m²
67.42 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
5
Bán đất trung tâm Thị Trấn Diên Khánh, Khánh Hoà
1.25 tỷ • 100m²
12.5 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh

Bán
7
NHÀ ĐẸP NƠ TRANG LONG, BT – ĐẦU TƯ SINH LỜI ~ GIẢM GIÁ CÒN 14,8 TỶ
14.8 tỷ • 64.7m²
228.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 7

Bán
6
Cần tìm chủ mới cho lô đất đẹp tại Giáng Nam 1 – Hòa Phước (nay là P. Hòa Xuân, TP. Đà Nẵng)
2 tỷ • 114m²
17.54 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
5
BÁN NHÀ 1T 2L GÓC 2 MẶT TIỀN, HẺM LÊ HỒNG PHONG, P4 TPVT
5.2 tỷ • 48m²
108.33 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
4
DƯ ÁN ĐẤT NỀN HUB 2 THÁI ĐÀO RESIDENCE VỊ TRÍ VÀNG - SỔ ĐỎ - CHỈ TỪ 35 TRIỆU
4.2 tỷ • 120m²
35 tr./m²
Bắc Giang, H. Lạng Giang, X. Thái Đào