Nhà đất bán / Bình Phước / H. Hớn Quản / X. Thanh Bình / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thanh Bình, Huyện Hớn Quản
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BIỆT THỰ KHU NAM LONG HIẾM - TRẦN TRỌNG CUNG Q7 - DT GẦN 200M2-NGANG 8M-3 TẦNG - 29.5 TỶ
29.5 tỷ • 200m²
147.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
6
Mua ngay toà CHDV đẹp gần sát biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
14.8 tỷ • 90m²
164.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT HẺM 03 VÕ VĂN KIỆT THÔNG 174 YWANG PHƯỜNG EA TAM, BUÔN MA THUỘT
1.25 tỷ • 194.2m²
6.44 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Ea Tam

Bán
3
Bán Nền Hẻm 12A Nguyễn Truyền Thanh, Bình Thủy, Cần Thơ
1.1 tỷ • 67.2m²
16.37 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Bình Thủy

Bán
3
LÔ ĐẤT 80M2 TRONG KDC THÁI BÌNH DƯƠNG – GIÁ 2,8 TỶ
2.8 tỷ • 80m²
35 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
4
NHÀ 4 TẦNG ĐƯỜNG 61 P.THẢO ĐIỀN Q2 - Chỉ 9,88 TỶ TL
9.88 tỷ • 66m²
149.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thảo Điền

Bán
7
BÁN LÔ 2 MẶT TIỀN DIÊN LẠC GẦN UỶ BAN - CHỢ - DÂN CƯ ĐÔNG ĐÚC
1.29 tỷ • 108.6m²
11.88 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Lạc

Bán
3
BÁN NHANH NỀN ĐƯỜNG TRẦN THỦ ĐỘ KDC PHƯỜNG V, VỊ THANH
800 tr. • 102.5m²
7.8 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. V