Nhà đất bán / Bình Phước / H. Hớn Quản / X. Thanh An / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thanh An, Huyện Hớn Quản
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Nhanh tay để được lô đất rẻ ECOCITY_DẦU TIẾNG (Thế giới Đất Việt) tọa lạc tại trục đường ĐT.744 thuộc xã Định An, huyện Dầu Tiếng, Bình Dương. DT: 5 x 49, thổ cư 100m2 (đã có sổ đỏ sẵn) Giá từ 689tr/lô Lh 0375663461(zalo)
700 tr. • 249m²
2.81 tr./m²
Bình Dương, H. Dầu Tiếng, X. Định An

Bán
3
CẦN BÁN GẤP LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - VĨNH TRUNG, NHA TRANG • Vị trí: Võ Dõng, Vĩnh Trung • Diện tích: 83.8m2 • Đường ô tô vào tận nơi, rộng 3.5m • Lô góc thoáng đẹp, xây dựng tự do • Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, gần chợ, trường học
1.2 tỷ • 84m²
14.29 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Trung

Bán
8
Siêu phẩm DÒNG TIỀN – Trung Tâm TP, cảnh Sân Bay – Tòa nhà 4 – giá chỉ 17,8 tỷ
17.8 tỷ • 99m²
179.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây

Bán
3
Bán Nhanh Đất Vĩnh Trung Đường Ô Tô Cách Trung Tâm Thành Phố Chỉ 15p Di Chuyển
1.29 tỷ • 93.2m²
13.84 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Trung

Bán
6
Bán nhà 1 Trệt 2 Lầu Sân thượng đường Thống Nhất, P11, Quận Gò Vấp
2.15 tỷ • 18m²
119.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11

Bán
3
Bán Nhà Đẹp, Ô Tô Vào Nhà Bắc Sơn, Kiến An, Giá Rẻ Hơn Thị Trường 20%, Cách ngã ba Trữ 1km
2.65 tỷ • 58m²
45.69 tr./m²
Hải Phòng, Q. Kiến An, P. Bắc Sơn

Bán
6
NHÀ PHỐ H188 QL13 đối diện Đại Học Luật, Hiệp Bình Chánh, THỦ ĐỨC
8.12 tỷ • 50m²
162.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
7
BÁN TÒA CĂN HỘ 7 TẦNG – THU NHẬP ỔN ĐỊNH 65TR/THÁNG
25.2 tỷ • 102m²
247.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ