Nhà đất bán / Bình Phước / H. Lộc Ninh / X. Lộc Hiệp / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Lộc Hiệp, Huyện Lộc Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán căn nhà 2 tầng mới xây đường Lý Đạo Thành, Sơn Trà
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
2
Bán đất 3 mặt tiền hẻm Quảng Đức, phường Bắc Nha Trang 102m, ngang 5,5m
4.39 tỷ • 102m²
43 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
5
Cần bán gấp nhà ngay mặt tiền Nguyễn Văn Trổi Thuận An, Bình Dương
2 tỷ • 72m²
27.78 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
Bán nền 63m2 đường 13 KDC Tân Phú - Cái Răng - Cần Thơ
700 tr. • 63m²
11.11 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Tân Phú

Bán
5
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 2 TẦNG GIÁ TỐT – TRUNG TÂM LINH ĐÔNG - THỦ ĐỨC – 3.45 TỶ
3.45 tỷ • 50m²
69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Đông

Bán
3
MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA 10M - TÂN THỚI NHẤT - 4X15M - QUẬN 12 - GIÁ 5.8 TỶ
5.8 tỷ • 60m²
96.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Thới Nhất

Bán
4
BÁN NHÀ HẺM 3 CU, TRUNG TÂM TP VŨNG TÀU 4,5 tỷ
4.5 tỷ • 47m²
95.74 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
9
NHÀ ĐẸP GÓC 2 MT HẺM 112 HOÀNG QUỐC VIỆT - NINH KIỀU
4.2 tỷ • 60m²
69.98 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình