Nhà đất bán / Bình Phước / H. Lộc Ninh / Tt. Lộc Ninh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Lộc Ninh, Huyện Lộc Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Nhà 3 tầng kiệt 141 Tiểu La – Trung tâm Hải Châu, gần Cầu Rồng
4.35 tỷ • 54m²
80.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
3
Bán Nền KDC HỒNG LOAN
2.85 tỷ • 80m²
35.63 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
NHÀ MT ĐƯỜNG NGUYỄN PHƯỚC CHU, HOÀ HIỆP BẮC
3.1 tỷ • 130m²
23.85 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Hiệp Bắc

Bán
4
Cần bán nhà 1 trệt 2 lầu Tân Uyên Bình Dương
1.95 tỷ • 85m²
22.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
6
NHÀ TRỆT LẦU MỚI 100% THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI THIỆN NGAY TRUNG TÂM
2.78 tỷ • 48.4m²
57.44 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Thới Bình

Bán
3
Bán Nhà Trần Xuân Soạn Quận 7- 1 Trệt 1 Lầu Tiện Xây Mới - 4.8 Tỷ
4.8 tỷ • 50m²
96 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Hưng
Bán
6
Chính Chủ Gửi Bán Căn Hộ Precia Quận 2 Diện Tích 100m2 giá thoả thuận
6.23 tỷ • 100m²
62.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú
Bán
5
Độc quyền 100 căn hộ MT EASTMARK CITY chỉ 2,45 tỷ 65m2 có VAT
2.45 tỷ • 63m²
38.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường