Nhà đất bán / Bình Phước / H. Lộc Ninh / X. Lộc Thiện / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Lộc Thiện, Huyện Lộc Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán lô đất tại Cảnh An 2, Phước Thành, Tuy Phước, Bình Định
330 tr. • 100m²
3.3 tr./m²
Bình Định, H. Tuy Phước, X. Phước Thành

Bán
7
Bán Nhà Lầu Trệt Khu Thái Bình Dương, Tân Phước Khánh, Tân Uyên
2.25 tỷ • 64m²
35.16 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
6
Bán nhà 3 tầng giá rẻ
3.35 tỷ • 1502m²
2.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
5
Lô Đất Đường Trục Chính Vào KCN Giang Điền Ngay Gần KDL Thác Giang Điền - Trảng Bom - ĐN
3 tỷ • 120m²
25 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Giang Điền

Bán
3
3,9 TỶ - THUẬN GIAO - NHÀ 2 TẦNG 1 TUM - 80M2 FULL THỔ CƯ
3.9 tỷ • 80m²
48.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
12
Bán Căn Hộ MT Eastmark City - Căn 2 Phòng Ngủ 2W2 | Giá 3 Tỷ - Duy nhất 1 căn giá bao sang tên!
3 tỷ • 73m²
41.1 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
Đúng 1 Lô Duy nhất Sổ riêng thổ cư gần đền Thánh Martin, Tân Biên, Biên Hoà
1.95 tỷ • 120.5m²
16.18 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Biên

Bán
8
BÁN NHÀ HẺM XE HƠI THÔNG NGUYỄN VĂN ĐẬU, P11, BÌNH THẠNH
14.89 tỷ • 100m²
148.9 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 11