Nhà đất bán / Bình Phước / H. Lộc Ninh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Lộc Ninh, Tỉnh Bình Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Nhà hẻm xe hơi sát mặt tiền Nguyễn Kiệm, 120M2, 5 tầng, 15.5 t.ỷ TL
15.5 tỷ • 120m²
129.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 3

Bán
4
Đất hẻm ô tô đường Trần Văn Ngà, TP. Tân An
890 tr. • 150.3m²
5.92 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. An Vĩnh Ngãi

Bán
3
Đất 2 MT Thuận Giao Thuận An, Bình Dương
16 tỷ • 306.4m²
52.22 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
5
Cần Bán căn nhà 4 tầng hẻm Thống Nhất, TP. Nha Trang
3.29 tỷ • 38.4m²
85.68 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vạn Thạnh

Bán
3
NHÀ 3 TẦNG MỚI – ĐƯỜNG NHỰA 13M – VỊ TRÍ VÀNG AN PHÚ – GIÁ 3.6 TỶ
3.6 tỷ • 68m²
52.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
5
Bán Biệt Thự Bicosi Phường Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An
6.25 tỷ • 150m²
41.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp
Bán
5
Bán căn hộ cao cấp ven sông TP Thủ Đức, đang bàn giao 39 triệu/m2
39 tr. • 63m²
0.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Chốt ngay nhà đẹp mặt tiền gần sát biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
5.2 tỷ • 90m²
57.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ