Nhà đất bán / Bình Phước / H. Lộc Ninh / X. Lộc Quang / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Lộc Quang, Huyện Lộc Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
🏡 BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU THỔ CƯ – KDC THIỆN TÂN, GIÁP TRẢNG DÀI
2.68 tỷ • 95m²
28.21 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Thiện Tân

Bán
5
🏠 Bán Nhà Chính Chủ 22m2 x 5 Tầng, Mặt Tiền 2.9m, Dốc Thọ Lão, Hai Bà Trưng - Giá 5.98 Tỷ, Sổ Đỏ Chính Chủ
5.98 tỷ • 26m²
230 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác

Bán
5
Bán lô đất thổ mặt tiền đường nhựa Bùi Tấn, TP. Tân An, Long An
850 tr. • 117.5m²
7.23 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Nhơn Thạnh Trung

Bán
5
Bán nhà mặt tiền đường Thái Văn Lung, P.2, Vũng Tàu
16.9 tỷ • 100m²
169 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
3
Chốt ngay nhà đẹp trước hồ sen gần Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 94m²
63.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp giá rẻ gần biển Thanh Bình và cầu Thuận Phước, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 51.6m²
58.14 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thanh Bình

Bán
5
🌿 Bán Nền Đất Mặt Tiền Nhựa Trục Chính Đường 30/4 - Sa Bình, Long Đức, TP Trà Vinh 🌿
470 tr. • 129m²
3.64 tr./m²
Trà Vinh, Tp. Trà Vinh, X. Long Đức

Bán
4
ĐƯỜNG 8 - LINH TRUNG THỦ ĐỨC - NHÀ 4 TẦNG - 65m2- 6.3 TỶ
6.3 tỷ • 65m²
96.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Trung