Nhà đất bán / Bình Phước / H. Lộc Ninh / X. Lộc Hòa / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Lộc Hòa, Huyện Lộc Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp mới xây vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 72m²
27.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Nhà Cấp 4 Phú Thạnh, Nhơn trạch
1 tỷ • 96m²
10.42 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Thạnh

Bán
4
BÁN 2 CĂN NHÀ THÔ GIÁ RẺ – LONG MỸ, VĨNH LONG
1 tỷ • 163.5m²
6.12 tr./m²
Vĩnh Long, H. Mang Thít, X. Long Mỹ

Bán
5
BÁN NHÀ TRỆT LẦU HẺM VÕ VĂN KIỆT, NINH KIỀU, CẦN THƠ
2.5 tỷ • 49.5m²
50.51 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
6
Cần bán căn nhà mới đẹp góc 2 mặt tiền nhựa Võ Hữu, P. Phú Thuỷ, TP.Phan Thiết
4.7 tỷ • 137m²
34.31 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
6
NHÀ ĐẸP GÒ VẤP – HẺM XE HƠI THÔNG – QUANG TRUNG – PHƯỜNG 8, GÒ VẤP
7.9 tỷ • 78m²
101.28 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
5
Cora Tower Đà Nẵng – biểu tượng của phong cách sống hiện đại và tinh tế giữa lòng thành phố biển.
3.5 tỷ • 72.19m²
48.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
7
CỰC HIẾM ! 10 CHDV CAO CẤP FULL PHÒNG + MT CHO THUÊ - DÒNG TIỀN GẦN 1 TỶ/NĂM - CHỈ 18.5 TỶ!
18.5 tỷ • 100m²
185 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước