Nhà đất bán / Bình Phước / H. Lộc Ninh / X. Lộc Thuận / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Lộc Thuận, Huyện Lộc Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Nền Thổ cư
1.05 tỷ • 64m²
16.41 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Lê Bình

Bán
4
Hẻm Nguyễn Văn Quỳ 60 mét, 4 tầng DT:( 4x15) giá mềm nhất quận 7.2 tỷ Quận 7, Hồ Chí Minh
7.2 tỷ • 60m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
Mặt tiền BÙI TÁ HÁN , P. An Phú, Q2 TP Thủ Đức 🇩🇪
29.6 tỷ • 160m²
185 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
8
1000m2 đất cây hằng năm thuộc xã Bình Tâm, TP. Tân An, Long An
1.65 tỷ • 550m²
3 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Bình Tâm

Bán
4
Bán nhà mặt tiền hẻm kinh doanh sầm uất đường Trương Công Định thông Huyền Trân Công Chúa, P.8, Vũng Tàu
5.68 tỷ • 46m²
123.48 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
2
Bán Nhà Mặt Phố Lê Thanh Nghị, Lô Góc 3 Mặt Tiền, 125m2, Mặt Tiền 7m, Giá 50 Tỷ
50 tỷ • 125m²
400 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
3
ĐẤT LAN ANH 5 – GIÁ CHỈ 1 TỶ 150 TRIỆU
1.15 tỷ • 100m²
11.5 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Hoà Long

Bán
10
Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Quốc Lộ 80, Mỹ Lâm, Hòn Đất, Kiên Giang - Sắp Nhập TP. Rạch Giá!
1.23 tỷ • 64m²
19.22 tr./m²
Kiên Giang, H. Hòn Đất, X. Mỹ Lâm