Nhà đất bán / Bình Phước / Tp. Đồng Xoài / P. Tân Bình / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Tân Bình, Thành Phố Đồng Xoài
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU, GẦN CHỢ TAM HOÀ - BIÊN HOÀ
3.55 tỷ • 60m²
59.17 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bình Đa

Bán
6
Bán Căn Nhà Cấp 4 Lương Văn Năm Thông KDC Phú Tài - Phú Trinh ra Đại Lộ Lê Duẩn
2.75 tỷ • 143.5m²
19.16 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
9
BÁN NHÀ VƯỜN NGHỈ DƯỠNG: ĐƯỜNG LÊ VĂN CHÍ, LINH TRUNG, THỦ ĐỨC - 2MT, KIẾN TRÚC ĐẸP NHẤT KHU VỰC
16.3 tỷ • 374.1m²
43.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Trung

Bán
💯💯SIÊU PHẨM : MT ĐẶNG VĂN BI TP.THỦ ĐỨC ⚡ DT : 12.5x25m_DTS : ~ 1700m2_ KC : Hầm 7 Tầng ⚡ HĐT : 180. Triệu/Tháng (5 năm)
72 tỷ • 260m²
276.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Chiểu

Bán
3
Chủ Gấp Bán - Giảm Giá Còn 11.5 Tỷ Mặt Tiền Đường Song Hành
11.5 tỷ • 96m²
119.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long A

Bán
10
Nhà 3 mê
4.85 tỷ • 57m²
85.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thạch Thang

Bán
4
BÁN NHÀ 4 TẦNG THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI – MẶT TIỀN HỒ TÙNG MẬU 📍 Trung tâm biển Liên Chiểu – TP. Đà Nẵng Diện tích: 105 m2 Ngang: 5 m | Dài: 21 m Kết cấu: Nhà 4 tầng, thiết kế hiện đại Hướng: Đông Nam
13 tỷ • 105m²
123.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
5
Bán chcc no08 2 ngủ 1wc dt:70m2 trần đăng ninh cầu giấy giá 3,6 tỷ ( có thương lượng )
3.6 tỷ • 70m²
51.43 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng