Nhà đất bán / Bình Phước / Tp. Đồng Xoài / P. Tiến Thành / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Tiến Thành, Thành Phố Đồng Xoài
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN GÓC 2 MẶT TIỀN CHÍNH HỮU – ĐÔNG KINH NGHĨA THỤC, SƠN TRÀ - 21,5 tỷ
21.5 tỷ • 125m²
172 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
2
Lô đất 600m thổ cư, xã Tân Trạch, huyện Cần Đước, tỉnh Long An
1.32 tỷ • 600m²
2.2 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Tân Trạch

Bán
4
Nhà cấp 4 hẻm 456 đường Bình Giã, TP Vũng Tàu
1.1 tỷ • 60m²
18.33 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Nguyễn An Ninh

Bán
3
Bán căn hộ tập thể Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Tân,Cầu Giấy dt:70m2 2pn 1pk 2vs Giá chào 3,3 tỷ (bao phí )
3.3 tỷ • 70m²
47.14 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Nghĩa Tân

Bán
7
Nhà 1 Trệt 1 Lửng thổ cư mặt tiền đường Bêtông. Tại Ấp 3 - xã Tân Bửu - Bến Lức
1.85 tỷ • 100m²
18.5 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Tân Bửu

Bán
5
CHÍNH CHỦ BÁN 5,5 HA ĐẤT NÔNG NGHIỆP KHÁC – CỰC ĐẸP TẠI NINH XUÂN, NINH HÒA – KHÁNH HÒA
16.5 tỷ • 5.4948 ha
0.3 tr./m²
Khánh Hòa, Tx. Ninh Hòa, X. Ninh Xuân

Bán
Quá ngộp 20x50 - sẵn 100m2 thổ cư giáp UBND Minh Thạnh Dầu Tiếng
1.6 tỷ • 1000m²
1.6 tr./m²
Bình Dương, H. Dầu Tiếng, X. Minh Thạnh

Bán
5
Bán Biệt Thự Bicosi Phường Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An
6.25 tỷ • 150m²
41.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp