Nhà đất bán / Bình Phước / Tp. Đồng Xoài / P. Tân Đồng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Tân Đồng, Thành Phố Đồng Xoài
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Lốc mới siêu đẹp Đức Tân, Tân Trụ, Long An
320 tr. • 113.7m²
2.81 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Đức Tân

Bán
10
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ ĐÃ HOÀN THIỆN. CÁCH NGUYỄN ÁI QUỐC 150m . NGAY GIÁO XỨ LỘC LÂM
3.4 tỷ • 72.25m²
47.04 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai

Bán
3
Lô đất thổ cư mặt tiền đường Quách Văn Tuấn, phường 5, TP. Tân An
1.2 tỷ • 155m²
7.74 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
Bán biệt thự mặt tiền đường Nguyễn An Ninh, P4, TP Vị Thanh
3.9 tỷ • 210m²
18.57 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. Iv

Bán
3
NHÀ 4 TẦNG TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN – GẦN BIỂN, GẦN TRƯỜNG, GẦN SIÊU THỊ – VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT
4.3 tỷ • 66m²
65.15 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ngô Mây

Bán
9
Bán nhà ngay công an huyện nhà bè (Đường Nguyễn Bình) Nhà Bè
2.79 tỷ • 28.8m²
96.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Nhà Bè, X. Nhơn Đức

Bán
3
Bán Biệt Thự Song Lập KĐT Đông Tăng Long – Cơ Hội Sở Hữu Nhà Đẹp
11.5 tỷ • 160m²
71.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa kéo dài, 95m2, 7 tầng, mặt tiền 6.5m – Cơ hội đầu tư tiềm năng!
34 tỷ • 95m²
357.89 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đồng Tâm