Nhà đất bán / Bình Phước / Tp. Đồng Xoài / X. Tiến Hưng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tiến Hưng, Thành Phố Đồng Xoài
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
NHÀ ĐẸP NHẤT HẺM 108 CMT8 - MỚI 100% - DIỆN TÍCH RỘNG - NHÀ TRỆT THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI
2.45 tỷ • 72.8m²
33.65 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Cái Khế

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN HÒA HẢI, NGŨ HÀNH SƠN - VỊ TRÍ VÀNG, GIÁ TRỊ BỀN VỮNG! 💰
3.45 tỷ • 105m²
32.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
7
4 SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ – NGAY CÂY XĂNG THẠNH PHÚ
2.2 tỷ • 90m²
24.44 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Thạnh Phú

Bán
Mặt tiền tỉnh lộ 52 - Long Tân- Ngang 6m - Chỉ 1 tỉ 900 triệu
1.9 tỷ • 150m²
12.67 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Long Tân

Bán
3
Bán nhà kiệt 69 hoàng thúc trâm, đà nẵng, 3 phòng ngủ, đầy đủ công năng
3.7 tỷ • 77m²
48.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
4
🔥 2 LÔ LIỀN KỀ TRẦN QUỐC HOÀN – NGANG 10M – VỊ TRÍ ĐẸP KHU VEN BIỂN! 🔥
31.5 tỷ • 225m²
140 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
3
Bán nền trục chính hẻm 506 CMT8 Phường Bình Thủy TPCT
1.7 tỷ • 65.6m²
25.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Bùi Hữu Nghĩa

Bán
3
Bán đất sổ riêng MT đường Bắc Sơn - Phường 11, Vũng Tàu
3.4 tỷ • 137m²
24.82 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11