Nhà đất bán / Bình Phước / Tp. Đồng Xoài / X. Tân Thành / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tân Thành, Thành Phố Đồng Xoài
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Nhà Phố 1 Trệt 3 Lầu Hẻm 178 Đường Trần Phú
14.5 tỷ • 140m²
103.57 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 5

Bán
6
NHÀ MẶT TIỀN ĐANG KINH DOANH TẠP HÓA Phường Tân Biên - Long Bình New
3.35 tỷ • 100m²
33.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Biên

Bán
7
Bán CHDV Cao Cấp Thảo Điền View Landmark 81 – 26 Tỷ
26 tỷ • 75.9m²
342.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thảo Điền

Bán
5
BÁN NHÀ CẤP 4 HẺM OTO ĐƯỜNG LƯƠNG VĂN NĂM, TP PHAN THIẾT
2.75 tỷ • 140m²
19.64 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
5
*** Biệt Thự P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức - 01 căn duy nhất ***
16.5 tỷ • 119m²
138.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
4
BÁN CĂN HỘ CHARM CITY 2PN – 1WC – FULL NỘI THẤT
1.64 tỷ • 55m²
29.73 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
2
Bán 02 lô đất phường 3 TP. Tây Ninh
1.75 tỷ • 125m²
14 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3

Bán
🌟 THE GLOBAL CITY - CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING
12 tỷ • 100m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú