Nhà đất bán / Bình Phước / Tp. Đồng Xoài / P. Tân Thiện / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Tân Thiện, Thành Phố Đồng Xoài
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
BÁN NHÀ SIÊU PHẨM – FULL NỘI THẤT CAO CẤP – SỔ HỒNG HOÀN CÔNG
5.7 tỷ • 72m²
79.17 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
Bán nền đất khu Vạn Phát Hưng, đường Trường Lưu
3.6 tỷ • 81m²
44.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
MT Eastmark City giá ưu đãi 99m2, 3PN + 3WC, 2 ban công. Bán 4.1 tỷ
4.1 tỷ • 99m²
41.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Thạch Cầu- Thạch Bàn – Long Biên: Giá 12.8 tỷ
12.8 tỷ • 46m²
278.26 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
4
Cần Bán nhà Thị Trấn Diên Khánh
1.4 tỷ • 102m²
13.73 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh

Bán
6
Căn biệt thự đẹp giá rẻ gần đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 150m²
73.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
8
Cần bán căn nhà tại Vĩnh Ngọc, Nha Trang
2.6 tỷ • 75.3m²
34.53 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
3
Bán Đất Mặt Tiền Đường Nguyễn Bình, P9, Vũng Tàu
14.5 tỷ • 172m²
84.3 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9