Nhà đất bán / Bình Phước / Tp. Đồng Xoài / P. Tân Phú / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Tân Phú, Thành Phố Đồng Xoài
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán gấp nhà 7,5x15 mới xây ngay KDL Bửu Long Biên Hoà
2.15 tỷ • 112.5m²
19.11 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
3
CẦN BÁN ĐẤT KHU ĐÔ THỊ 7B – ĐIỆN NGỌC, ĐIỆN BÀN, QUẢNG NAM
2.25 tỷ • 125m²
18 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
4
BÁN NHÀ ĐƯỜNG TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH – PHƯỜNG 7, TP. VŨNG TÀU
7.9 tỷ • 60.3m²
131.01 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
8
4 Mẫu Căn Nhà Mặt Tiền Sương Nguyệt Ánh, Phường Rạch Giá
2.2 tỷ • 54.6m²
40.29 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Rạch Giá, P. Rạch Sỏi
Bán
3
🇻🇳Kẹt tiền hạ 7 tỷ bán gấp Mặt tiền Liên Phường- Phú Hữu- tp Thủ Đức
93 tỷ • 958m²
97.08 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
Bán Nhà Hẻm 8 m, Lê Trọng Tấn 79 m2, Nở Hậu Nhẹ, Phường Tây Thạnh, Quận Tân phú
10 tỷ • 77.4m²
129.2 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tây Thạnh

Bán
6
Qua nước ngoài chăm cháu nên tôi cần bán nhanh lô đất thổ cư 780tr
780 tr. • 150m²
5.2 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Kiệm

Bán
2
💥Bán Gấp Căn Nhà Mặt Tiền Lý Thái Tổ Trung Tâm Thành Phố Quy Nhơn
6.7 tỷ • 75.62m²
88.6 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nguyễn Văn Cừ