Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Sê / X. Al Bá / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Al Bá, Huyện Chư Sê
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
CẦN BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SONG HÀNH, AN PHÚ - Q2- TP THỦ ĐỨC!
15 tỷ • 182m²
82.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
7
💥💥Nhà đẹp xây mới phố thiên lôi -chợ đôn, ô tô 7 chỗ đỗ sát cổng
3.79 tỷ • 50m²
75.8 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Dương

Bán
3
1000m2 thuộc km 115, Phú Vinh, Định Quán, Đồng Nai
790 tr. • 1000m²
0.79 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Vinh

Bán
7
Bán Nhà Trung Tâm P. Quang Vinh - Biên Hoà - Đồng Nai
2.55 tỷ • 44m²
57.95 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Quang Vinh

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN TÔN THẤT THIỆP – TRUNG TÂM AN THƯỢNG – GẦN BIỂN MỸ KHÊ
10.3 tỷ • 73m²
141.1 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
Nhà hẻm đối diện Cục Thi Hành Án Quận 12
8.5 tỷ • 144m²
59.03 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Thới Hiệp

Bán
5
Nhà 1 lầu 1 triệt 1 tum - Mặt Tiền Đường số 4 Gần Chợ Xóm Vắng, phường Dĩ An, Tp. Dĩ An
4.35 tỷ • 64m²
67.97 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
4
Nhà đẹp hiện đại phường Đạo Thạnh, Đồng Tháp (phường 5, TP Mỹ Tho, Tiền Giang)
1.98 tỷ • 50m²
39.6 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, P. 5