Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Sê / X. Bar Măih / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Bar Măih, Huyện Chư Sê
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT TIỀN – TRÁI TIM PHỐ HÀN QUỐC - 434m2
75 tỷ • 434m²
172.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
2
Bán đất phân lô Thạch Bàn – Diện tích 51m2- mặt tiền 5m- Giá bán 14.85tỷ.
14.85 tỷ • 51m²
291.18 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
2
📣📣📣 BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - HÙNG TIẾN - MỸ ĐỨC - HÀ NỘI
900 tr. • 82m²
10.98 tr./m²
Hà Nội, H. Mỹ Đức, X. Hùng Tiến

Bán
4
BÁN CĂN HỘ CHARM CITY 2PN – 1WC – FULL NỘI THẤT
1.64 tỷ • 55m²
29.73 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
6
KHAI THÁC TIỀM NĂNG KINH DOANH TẠI VINHOMES SMART CITY!
5 tỷ • 100m²
50 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Tây Mỗ

Bán
3
Bán 3 lô đất thổ ở hẻm nhà trọ 79, xã An Vĩnh Ngãi, TP Tân An, Long An
690 tr. • 125m²
5.52 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. An Vĩnh Ngãi

Bán
3
Bán đất
6 tỷ • 1.164 ha
0.52 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
7
Bán nhà trước tết 1 trệt 2 lầu Mặt tiền kinh doanh đường DT 743 p.An Phú, Tp.Thuận An
2.05 tỷ • 71m²
28.87 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú