Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Sê / X. Ia Hlốp / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Hlốp, Huyện Chư Sê
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
2
Cần bán lô đất thổ cư xã phước khánh cắt lỗ.
900 tr. • 83m²
10.84 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Khánh

Bán
7
NHÀ TRỆT LẦU MÂM ĐÚC, HẺM 4 ĐƯỜNG CMT8 NGANG VINCOM HÙNG VƯƠNG NINH KIỀU - TP CẦN THƠ
1.1 tỷ • 30m²
36.63 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Thới Bình

Bán
2
Bán nhà 80m2 tại Tân Uyên, Bình Dương – Sổ Hồng đầy đủ, gần Khu Công Nghiệp Visip 3
1.2 tỷ • 80m²
15 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
4
Bán Nhà 3 Tầng MT Lý Nhân Tông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
8.35 tỷ • 95m²
87.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
6
Bán nền thổ cư 100% An Khánh, Ninh Kiều giá 750tr
750 tr. • 46m²
16.3 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
5
Bán Nhà Lò Đúc, Hai Bà Trưng - 22/30m, 4 Tầng, Mặt Tiền 4m, Giá 5.886 Tỷ
5.89 tỷ • 22m²
267.55 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác

Bán
7
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG NƠ TRANG LONG – FULL NỘI THẤT SANG TRỌNG
10.6 tỷ • 90m²
117.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ- Đông Dư – Gia Lâm: Giá 5.15tỷ (nhà mới 4tầng, sử dụng 1-2 năm ).
5.15 tỷ • 33m²
156.06 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư