Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Sê / X. Ia Tiêm / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Tiêm, Huyện Chư Sê
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán Đất (tặng dãy trọ ĐH Bách Khoa) Liên Chiểu
1.95 tỷ • 121.3m²
16.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Xuân Đỗ – Cự Khối: 95m2 – Giá 12.5 tỷ (nhà xây 2 tầng cũ).
12.5 tỷ • 95m²
131.58 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
5
🔥 LÔ GÓC MẶT TIỀN THANH HÓA – NGAY CỔNG SVĐ HÒA XUÂN 🔥
11.5 tỷ • 134m²
85.82 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
MẶT BẰNG KINH DOANH VIP tại DT 734B Bình Hoà, Thuận An, Bình Dương
13.5 tỷ • 250m²
54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
7 lô F0 _ Mỹ Đức, An Lão
550 tr. • 60m²
9.17 tr./m²
Hải Phòng, H. An Lão, X. Mỹ Đức

Bán
4
Bán nhà hẻm Nguyễn Tri Phương, phường An Bình, Tp. Dĩ An
3.8 tỷ • 84.5m²
44.97 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
5
BÁN NHÀ GẦN CHỢ QUANG THẮNG, BIÊN HOÀ
1.88 tỷ • 130m²
14.46 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
8
Chính chủ cần bán nhà 3 tầng tại ngõ 437 Đường Đà Nẵng, Hải Phòng
2.69 tỷ • 44m²
61.14 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 1