Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Sê / X. Ia Glai / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Glai, Huyện Chư Sê
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Sỡ hữu ngay nhà đẹp kiệt ô tô gần Ngô Quyền, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
6.35 tỷ • 91m²
69.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Đông

Bán
6
Sở Hữu Căn Hộ Mặt Tiền Biển Vũng Tàu Chỉ 10 Triệu/Tháng - The Maris Mở Bán Tháp Polaris 2024
2.95 tỷ • 44m²
67.05 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
2
LÔ ĐẤT PHÚ ĐÔNG NHƠN TRẠCH ĐỒNG NAI
2.6 tỷ • 238m²
10.92 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Đông

Bán
3
Lô đất mặt tiền Trục Chính Quan Châu – Gần Chợ Miếu Bông
1.95 tỷ • 120m²
16.25 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
7
Bán nhà Tân phuoc khach Tân Uyên
3.25 tỷ • 163m²
19.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
11
Nhà Quang Châu – gần chợ Miếu Bông – 100m2 – 2 tỷ 190
2.19 tỷ • 100m²
21.9 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
6
BÁN NHÀ ĐẸP AN HOÀ 10 – KHUÊ TRUNG – VÀO Ở NGAY - 6,x tỷ
6.4 tỷ • 77m²
83.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
5
ĐÓN ĐẦU HẠ TẦNG – HL2 SẮP KHỞI CÔNG
4 tỷ • 70m²
57.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Hoà Long