Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Sê / X. Ayun / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ayun, Huyện Chư Sê
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán Nhà Tại Bát Khối Long Biên 5 Tầng, Mặt Tiền Đẹp Vị Trí Đỉnh, Nhà Mới Keng
7.4 tỷ • 40m²
185 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
2
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ C4 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐÔ LƯƠNG
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
Bán nhà xây mới - Đông Dư – Gia Lâm: Giá 6.65tỷ (xây mới 4tầng 1tum, chờ về ở)
6.65 tỷ • 42m²
158.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
3
Mua ngay toà CHDV mặt tiền gần cầu sông Hàn, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 75m²
133.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
7
Mua ngay lô đất mặt tiền đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 104m²
67.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
4
Bán nhà mặt tiền Tây Sơn, Quy Nhơn
4.3 tỷ • 61.6m²
69.81 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
6
Bán căn nhà Siêu phẩm Hòa Phú 27, Liên Chiểu, Đà Nẵng
7.3 tỷ • 92.5m²
78.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
Bán Nhà Độc Lập 3 Tầng, Sân Cổng Riêng 57m2 An Đồng, An Dương, Ô Tô Đỗ Cửa, Full Nội Thất, Giá 2.45 Tỷ
2.45 tỷ • 57m²
42.98 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. An Đồng