Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Sê / X. Chư Pơng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Chư Pơng, Huyện Chư Sê
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán Nhà Phố Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, 35m2, 6.55 Tỷ - Nhà Đẹp, Chính Chủ
6.55 tỷ • 35m²
187.14 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
6
Nhà mặt tiền đường Phong Châu, Vĩnh Thái, phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà
4.3 tỷ • 67m²
64.18 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
5
Vĩnh Thanh 2506m (Có 500m Thổ Cư)
16 tỷ • 2506m²
6.38 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Vĩnh Thanh

Bán
6
Bán đất kho xưởng
48 tỷ • 1.3831 ha
3.47 tr./m²
Bình Dương, H. Bàu Bàng, X. Long Nguyên

Bán
2
Bán đất nền dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, giá chỉ 34 triệu/m2, diện tích 445m2
15.13 tỷ • 445m²
34 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
4
Bán gấp 2 lô đất liền kề Tân Bình, LaGi
2.5 tỷ • 358m²
6.98 tr./m²
Bình Thuận, Tx. La Gi, P. Bình Tân

Bán
7
Bán căn nhà đúc 3 tầng khu trung tâm P 16, Gò Vấp
5.6 tỷ • 57.6m²
97.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
4
Nhà trung tâm Đà Nẵng
6.5 tỷ • 62m²
104.84 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu