Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Sê / Tt. Chư Sê / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Chư Sê, Huyện Chư Sê
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Sỡ hữu ngay lô đất mặt tiền biển Nguyễn Tất Thành, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 120m²
83.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
2
🎯🎯ĐẤT MẶT TIỀN PHẠM VĂN THANH KQH ĐÔNG NAM THỦY AN, TP HUẾ
3.1 tỷ • 115m²
26.96 tr./m²
Huế, Tx. Hương Thủy, P. Thủy Dương

Bán
4
Nhà cấp 4 gác lửng kiệt Nguyễn Phước Nguyên, Q. Thanh Khê
2.85 tỷ • 93m²
30.65 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
5
N127 - Nhà Mới Đường 48 - HBC - Cuối Năm Đón Tết 2025
7.9 tỷ • 70m²
112.86 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
2
Mặt Tiền chính Tập đoàn 7, Mỹ Xuân, Tp. Phú Mỹ
3.29 tỷ • 522.3m²
6.3 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Phú Mỹ, P. Mỹ Xuân

Bán
5
Bán nhà mới hoàn thiện Xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh
1.4 tỷ • 110m²
12.73 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
3
Bán CHDV 2 mặt tiền ngay ngã tư gần Ngô Quyền, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
12 tỷ • 139m²
86.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Đông

Bán
3
Bán suất TĐC mặt tiền đường A3 - Phường 12, Vũng Tàu
2.7 tỷ • 90m²
30 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12