Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Lắk / X. Bông Krang / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Bông Krang, Huyện Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nền 90m2 đường số 8 KDC Công An, Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
3.1 tỷ • 90m²
34.44 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
Bán Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills, P2-00.17, Diện Tích 71.30m2, Giá 7.8 Tỷ
7.8 tỷ • 71.3m²
109.4 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
2
GIÁ TỪ 156 TỈ/CĂN THE VICTORIA BA SON Thanh TOán theo Đợt
156 tỷ • 225m²
693.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 1, P. Bến Nghé

Bán
4
Nhà 1 trệt 1 lầu sổ hồng riêng khu vực Tân Kim, TT Cần Giuộc, Long An
1.65 tỷ • 48m²
34.38 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
4
Bán nhanh căn 3PN 2WC, 72m2, giá rẻ nhất - Chung cư Hưng Ngân, Quận 12, view đẹp, thoáng mát
1.85 tỷ • 72m²
25.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
3
🌟 SIÊU PHẨM 2 MẶT TIỀN – PHỐ ẨM THỰC CHÂU THỊ VĨNH TẾ 🌟
12.5 tỷ • 43m²
290.7 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
3
Cần bán 2 Lô đất ODT ở TT Ngô Mây, Phù Cát
799 tr. • 126m²
6.34 tr./m²
Bình Định, H. Phù Cát, Tt. Ngô Mây

Bán
2
🤝 HÀNG HIẾM CÓ Ở ĐÔNG HOÀ, DĨ AN
2.35 tỷ • 44.1m²
53.29 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa