Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Lắk / X. Krông Nô / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Krông Nô, Huyện Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI LA NGÀ – ĐỊNH QUÁN – ĐỒNG NAI
650 tr. • 1000m²
0.65 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ SIÊU ĐẸP – HOA ĐỘNG – THỦY NGUYÊN
3.25 tỷ • 60m²
54.17 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoa Động

Bán
3
Lô đất mặt tiền Võ Nguyên Giáp – TP Đà Nẵng – 187m2 – 29 tỷ
29 tỷ • 187m²
155.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
Chào bán nhà Mê Lững - Phong Nam, Hòa Châu, Đà Nẵng - 1 tỷ 850
1.85 tỷ • 84m²
22.02 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP KIỆT Ô TÔ PHAN VĂN ĐỊNH dt138m2 Giá 6.2 tỷ tặng nhà c4
6.2 tỷ • 138m²
44.93 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
6
💸 06 căn - Trệt lửng 3 lầu, thang máy, sân thượng tại - Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức 💸
11.38 tỷ • 67m²
169.87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
3
🏡BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU MỚI KENG- KP2- PHÚ THỦY- PHAN THIẾT- SỔ HỒNG RIÊNG
2.88 tỷ • 60m²
48 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
3
02 căn nhà mặt tiền đường nhựa số 5 phường Bảo Vinh, TP. Long Khánh
2.59 tỷ • 180m²
14.39 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Long Khánh, P. Bảo Vinh