Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Lắk / Tt. Liên Sơn / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Liên Sơn, Huyện Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán 2 lô đất liền kề mặt tiền nhựa Nguyễn Quang Đại Phường 5, Tp. Tân An
1.45 tỷ • 81.7m²
17.75 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
3
Bán toà CHDV 5 tầng gần sát sông Hàn - vị trí đẹp tại Đà Nẵng
10 tỷ • 73m²
136.99 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
4
Cơ hội sở hữu nhà 3 tầng kiên cố, vị trí đắc địa tại trung tâm Quận Ninh Kiều!
6.5 tỷ • 102m²
63.73 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Xuân Khánh

Bán
3
Bán Đất, Vị trí: Thôn Tân Hạnh, xã Hòa Phước, huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1.8 tỷ • 290m²
6.21 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
9
Bán Nhà trệt lầu Cầu Ngã Bát, Đường Trương Vĩnh Nguyên, P. Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
2.2 tỷ • 83m²
26.51 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Thường Thạnh

Bán
2
Bán cặp nền đường số 7, Khu dân cư P4, TP Vị Thanh, Hậu Giang
1.55 tỷ • 230m²
6.74 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. Iv

Bán
2
Bán nhà mặt tiền Bến Nôm, phường Rạch Dừa, TP. Vũng Tàu
6.2 tỷ • 75m²
82.67 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Rạch Dừa

Bán
2
Lô đất trung tâm Phan Thiết giá tốt
1.3 tỷ • 54m²
24.07 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài