Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Lắk / X. Nam Ka / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Nam Ka, Huyện Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
LÔ ĐẤT HIỆP HOÀ – TRUNG TÂM BIÊN HOÀ
3.99 tỷ • 110m²
36.27 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hiệp Hòa

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 2 lầu hẻm ô tô Lạc Long Quân, P2, Vũng Tàu
6.5 tỷ • 72m²
90.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
7
NHÀ ĐẸP - TẶNG FULL NỘI THẤT - KHU YÊN TĨNH - VỊ TRÍ ĐẸP HẺM XE HƠI ĐƯỜNG LÊ VĂN THỌ, PHƯỜNG AN TÂY HỘI (P14 CŨ), GÒ VẤP
6.1 tỷ • 60m²
101.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
7
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT TIỀN THUẬN AN BÌNH DƯƠNG_ ngã tư 550_ gần miếu ông cù_ vòng xoay an phú
1.7 tỷ • 67.5m²
25.19 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
9
CẦN BÁN CĂN NHÀ VƯỜN GẦN HỒ EA KAO
1.09 tỷ • 400m²
2.71 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Kao

Bán
6
Nhà 1 Lầu 1 Trệt gần chợ Dĩ An 1
3.79 tỷ • 60m²
63.17 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
2
BÁN ĐẤT HẺM ENAO A , NGUYỄN XUÂN NGUYÊN
3.3 tỷ • 350m²
9.43 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân An

Bán
2
Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường 27 Nguyễn Xiễn, P. Long Thạnh Mỹ, Quận 9 – Diện Tích Siêu Đẹp, Sổ Riêng
4.6 tỷ • 96.6m²
47.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Thạnh Mỹ