Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Lắk / X. Đắk Phơi / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Đắk Phơi, Huyện Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ ĐƯỜNG TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH – PHƯỜNG 7, TP. VŨNG TÀU
7.9 tỷ • 60.3m²
131.01 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
2
Bán lô đất 137.5m2 tại Thôn An Lạc, Đức Thắng, Tiên Lữ, Hưng Yên
2.9 tỷ • 137.5m²
21.09 tr./m²
Hưng Yên, H. Tiên Lữ, X. Hải Thắng

Bán
2
Cần bán lô đất khu vực Điện Nam Bắc Điện Bàn Quảng Nam
1.95 tỷ • 132m²
14.77 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Nam Bắc

Bán
5
💥Cơn sóng EATON PARK chưa kịp đi qua cơn SIÊU BÃO - THE GLOBAL CITY đã ghé thăm.
6.7 tỷ • 56m²
119.64 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
6
Bán nhà 4 tầng mặt tiền Tô Hiến Thành, Phường 4, TP. Vũng Tàu
12.5 tỷ • 67m²
186.57 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
2
Bán Nhà Mặt tiền đường Bình Giã, P8, Vũng Tàu
8.5 tỷ • 83m²
102.41 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
2
Nhà MT đường Lê Văn Hiến, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
7.5 tỷ • 77m²
97.4 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
Thạnh Xuân 40 - Khu phân lô - 70M2 - 4x17m - SỔ VUÔNG A4
2.95 tỷ • 70m²
42.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân