Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Lắk / X. Yang Tao / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Yang Tao, Huyện Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🔥 CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU NHÀ TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG CHỈ VỚI DƯỚI 1 TỶ 9! 🔥
1.89 tỷ • 24m²
78.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Thạch Cầu- Thạch Bàn – Long Biên: Giá 12.8 tỷ
12.8 tỷ • 46m²
278.26 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
Chính chủ Bán nhà phố Nguyễn Công Trứ, Sơn Trà, Đà Nẵng
169 tr. • 118m²
1.43 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
5
Bán Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills, Phường 10, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh - Diện Tích 97.2m2, Giá Chỉ 10.1 Tỷ!
10.1 tỷ • 97m²
104.12 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 04

Bán
6
BÁN NHÀ ĐẸP AN HOÀ 10 – KHUÊ TRUNG – VÀO Ở NGAY - 6,x tỷ
6.4 tỷ • 77m²
83.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
4
Bán gấp đất mặt tiền DT781 - Nguyễn Chí Thanh - Gần ngã 3 Bờ hồ, Thị trấn Dương Minh Châu
4.2 tỷ • 785.5m²
5.35 tr./m²
Tây Ninh, H. Dương Minh Châu, Tt. Dương Minh Châu

Bán
5
Nhà 3,5 tầng sân cổng riêng phố Chợ Hàng
3.32 tỷ • 70m²
47.43 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Dư Hàng Kênh
Bán
7
Bán căn hộ Ricca Điền Phúc Thành 1 PN giá 1,7 tỷ 30 triệu
1.73 tỷ • 49m²
35.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu