Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Lắk / X. Đắk Nuê / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Đắk Nuê, Huyện Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà đường Cây Duối- Diên An cách đường 23/10 50m
2.88 tỷ • 107m²
26.91 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
3
🏡 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ GÁC LỬNG – TẶNG THÊM NHÀ ĐỂ XE Ô TÔ ĐỐI DIỆN – P. QUANG TRUNG, TP. QUY NHƠN – GIÁ CHỈ 3 TỶ 950 TRIỆU!
3.95 tỷ • 112.4m²
35.14 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
4
Bán 2 lô đất liền kề mặt tiền nhựa Nguyễn Quang Đại Phường 5, Tp. Tân An
1.45 tỷ • 81.7m²
17.75 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
8
Chính chủ cần bán nhà 3 tầng tại ngõ 437 Đường Đà Nẵng, Hải Phòng
2.69 tỷ • 44m²
61.14 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 1

Bán
4
🏠 CHÍNH CHỦ BÁN GẤP NHÀ C4 GÁC LỬNG ĐÚC – MẶT TIỀN KHU VỰC SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG 🏠
3.6 tỷ • 57m²
63.16 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
Bán nhà 3 tầng xây mới độc lập tại Mỹ Thịnh, Đồng Hòa, Kiến An, Hải Phòng
3.18 tỷ • 48m²
66.25 tr./m²
Hải Phòng, Q. Kiến An, P. Đồng Hoà

Bán
2
BÁN NHÀ KHU ĐÔ THỊ BỘT CÁ HÀ KHÁNH
3.9 tỷ • 85m²
45.88 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Khánh

Bán
6
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP – TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH XÃ XUÂN THÀNH, ĐỒNG NAI
3.5 tỷ • 1885m²
1.86 tr./m²
Đồng Nai, H. Xuân Lộc, X. Suối Cao