Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Lắk / X. Buôn Tría / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Buôn Tría, Huyện Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BIỆT THỰ GỖ HƯƠNG – DIỆN TÍCH LỚN – GIÁ CỰC TỐT TẠI TP BMT
17 tỷ • 509m²
33.4 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Lập

Bán
Bán lô đất đẹp tại hẻm số 5/ Phan Chu Trinh, P2. TP Vũng Tàu
8 tỷ • 109m²
73.39 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
3
BÁN VILLA CÓ DIỆN TÍCH ĐẤT SIÊU TO TP. VŨNG TÀU
41 tỷ • 801m²
51.19 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12

Bán
6
NHÀ GÓC 3 MẶT THOÁNG – CỰC HIẾM tại HẢI CHÂU – GIÁ CHỈ 1x TỶ
15.5 tỷ • 97m²
159.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
3
Lô đất 2 mặt tiền TDC Hòa Châu – 212m2
4.1 tỷ • 212m²
19.34 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
12
Nhà bán
9.5 tỷ • 127m²
74.8 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
6
Còn 03 lô đất đường số 10, Hiệp Bình Phước
5.06 tỷ • 86m²
58.84 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
4
BÁN NHÀ HẺM XÃ PHÚ HƯNG 👉1 TỶ 150 TRIỆU
1.15 tỷ • 108m²
10.65 tr./m²
Bến Tre, Tp. Bến Tre, X. Phú Hưng