Nhà đất bán / Gia Lai / H. Chư Sê / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Chư Sê, Tỉnh Gia Lai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán đất mặt tiền đường Lý Thái Tông, khu Song Ngữ, P.9, Vũng Tàu
8.6 tỷ • 90m²
95.56 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
7
Siêu phẩm biệt thự khu Nam Việt Á, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
42 tỷ • 285m²
147.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
*** Biệt Thự P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức - 01 căn duy nhất ***
16.5 tỷ • 119m²
138.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
Cần Ban nhà đẹp 1 trệt 1 lầu, hẻm ôtô đường Nguyễn An Ninh, phường 7, Vũng Tàu
3.75 tỷ • 51m²
73.53 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
8
BÁN NỀN VỊ TRÍ ĐẸP (4.5X23) ĐƯỜNG PHAN TRỌNG TUỆ KDC DIỆU HIỀN, CẦN THƠ
3.3 tỷ • 103.5m²
31.88 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Phú Thứ

Bán
3
Bán nhà hẻm cạn Tháp Đôi, cách mặt tiền 10m - Phường Đống Đa – TP. Quy Nhơn
2.39 tỷ • 56m²
42.68 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
4
Bán nhà ấp Bình Tạo, phường Trung An, Mỹ Tho
1.5 tỷ • 64m²
23.44 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Trung An

Bán
Đất kinh dương vương
11.7 tỷ • 198m²
59.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh