Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Định Quán / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Định Quán, Tỉnh Đồng Nai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
NỀN LỘ NHỰA Ô TÔ ĐƯỜNG VỊ BÌNH, XÃ HOẢ LỰU, TP. VỊ THANH, HẬU GIANG
465 tr. • 350m²
1.33 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, X. Hoả Lựu

Bán
2
BÁN ĐẤT ĐƯỜNG LÊ VĂN TÁM - PHƯỚC LONG
7.5 tỷ • 137.4m²
54.59 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
3
Chính Chủ ủy quyền bán gấp lô đất tại Thị Trấn Tân Phong
1 tỷ • 100m²
10 tr./m²
Thanh Hóa, H. Quảng Xương, Tt. Tân Phong

Bán
5
NHÀ 2 TẦNG 34M2, ĐƯỜNG SỐ 8, LINH XUÂN 3.3 TỶ TL
3.3 tỷ • 34m²
97.06 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Xuân

Bán
4
Bán lô đất sổ riêng An Bình, Dĩ An.
2.55 tỷ • 99m²
25.76 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
2
MẶT TIỀN TRẦN QUANG DIỆU TRUNG TÂM BIỂN QUY NHƠN
3.9 tỷ • 42m²
92.86 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Quang Diệu

Bán
7
GIÁ CHỈ 7 TỎI - Cần Bán Gấp Đất Gần sân bay Long Thành, giao thông thuận tiện, khu vực đang phát triển mạnh mẽ
7 tỷ • 3700m²
1.89 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
4
Bán nhà cấp 4 hẻm ô tô 75 Trần Xuân Độ, P. Thắng Nhì, TP.Vũng Tàu
4.2 tỷ • 97m²
43.3 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì