Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Định Quán / X. Phú Ngọc / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Phú Ngọc, Huyện Định Quán
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Chính Chủ Bán Nhà Phố SÁT HẺM XE TẢI - TƯƠNG LAI RA 2 MẶT TIỀN - PHÂN KHÚC HIẾM - GIÁ 6.2 TỶ
6.2 tỷ • 48m²
129.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 13

Bán
5
🔥 MẶT TIỀN VÕ AN NINH – ĐỐI DIỆN SÂN VẬN ĐỘNG HÒA XUÂN 🔥
6.5 tỷ • 90m²
72.22 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
5
Nhà bán Thống Nhất, Phường An Hội Đông, (phường 16 cũ)
5.8 tỷ • 55m²
105.45 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
3
BÁN CẶP ĐẤT BIỂN ĐINH ĐẠT – Gần PHẠM VĂN ĐỒNG - 164m2 - 2x tỷ
23.5 tỷ • 164m²
143.29 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
🏡 ĐẤT KDC BÁ TÙNG – 100M2 – ĐƯỜNG 5M5 – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ
4.05 tỷ • 100m²
40.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
2
Bán lô đất mặt tiền đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hoà - Nha Trang
8.5 tỷ • 85.3m²
99.65 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
3
🏆🏆Bán nhà trọ 5 Tầng đường Lê Trọng Tấn dt128m2 Giá 11.5 tỷ nhẹ doanh thu 50tr/1 tháng
11.5 tỷ • 128m²
89.84 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
3
Lô đất bến Xe Đức long – đường Thông – 100m2 – Kế Bên Lô Góc
2.55 tỷ • 100m²
25.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước