Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Định Quán / X. Ngọc Định / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ngọc Định, Huyện Định Quán
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà C4 gác lửng Đông Hoà, sát Quốc Lộ 1A, Hoà Vang, Đà Nẵng
2.25 tỷ • 100m²
22.5 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
BÁN ĐẤT BIỆT THỰ - TẶNG NHÀ CẤP 4 FULL THỔ CƯ, HOÀN CÔNG
9.7 tỷ • 359m²
27.02 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bình Đa

Bán
10
BIỆT THỰ SIÊU ĐẲNG CẤP - KHU VIP NHẤT BÌNH THỌ!
215 tỷ • 1200m²
179.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Thọ

Bán
4
CẦN BÁN ĐẤT LIÊN HOA, VĨNH NGỌC, GẦN UBND XÃ VĨNH NGỌC
1.66 tỷ • 73.4m²
22.62 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
6
CHỦ GỘP QUÁ RỒI, GIÁ NÀO CŨNG BÁN - NHÀ DĨ AN, BÌNH DƯƠNG
3.2 tỷ • 71m²
45.07 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
7
BÁN NHÀ SỔ RIÊNG – KP3, TRẢNG DÀI
2.59 tỷ • 143m²
18.11 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
BÁN NHÀ 1T 1L FULL NỘI THẤT, HẺM 187 LÊ LỢI TPVT
3.55 tỷ • 57m²
62.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
2
Nhà MT Trần Ngọc Sương, Hoà Thọ Đông, Cẩm Lệ
5.1 tỷ • 129m²
39.53 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông