Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Định Quán / X. Phú Vinh / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Phú Vinh, Huyện Định Quán
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán đất thổ cư Vĩnh Tân, Tân Uyên
1.2 tỷ • 140.8m²
8.52 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Vĩnh Tân
Bán
7
💥 Siêu Hot: Bán Căn Hộ D'Lusso Quận 2 - View Đẹp, Giá Chỉ Từ 3.2 Tỷ!
3.2 tỷ • 49m²
65.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
BÁN NHÀ BIỆT THỰ ĐƯỜNG B2, QUẬN 9, GIÁ 23 TỶ, DIỆN TÍCH 229M2
23 tỷ • 229m²
100.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Phú

Bán
5
Bán nhà mới 1 trệt 1 lầu hẻm Nguyễn Tri Phương, P.7, TP. Vũng Tàu
4.45 tỷ • 44m²
101.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
5
Anh Dũng, Dương Kinh, nhà mặt ngõ 6m, ~40m2 x 4 tầng giá hơn 2 tỷ
2.47 tỷ • 40m²
61.7 tr./m²
Hải Phòng, Q. Dương Kinh, P. Anh Dũng

Bán
3
Bán nhà mặt tiền kinh doanh buôn bán ngã ba cây Điệp
4.5 tỷ • 133m²
33.83 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
8
Bán Nhà Phố Giá Cực Tốt 8.83 Tỷ, 5PN, 4WC Tại Đông Tăng Long, Quận 9 - Mặt Tiền 12m, Pháp Lý Đầy Đủ!
8.83 tỷ • 286m²
30.87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Bùi Quang Là, Gò Vấp - 4,95 Tỷ
4.95 tỷ • 23m²
215.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12